Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Trang chủTrang chủ  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ngày Ngày Tháng Tháng ft. Khánh Trung - Ca sĩ : Phạm Trưởng

Go down 
Tác giảThông điệp
NVC
Admin
NVC

Ngày Ngày Tháng Tháng ft. Khánh Trung - Ca sĩ : Phạm Trưởng Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày Ngày Tháng Tháng ft. Khánh Trung - Ca sĩ : Phạm Trưởng   Ngày Ngày Tháng Tháng ft. Khánh Trung - Ca sĩ : Phạm Trưởng EmptySat 18 Jun - 4:57

Một người cố gắng, cố gắng tìm một người Một người cố bước, cố tránh xa một người Một người cô đơn, nỗi xót xa nhiều hơn Một người chạy trốn, có nhớ hay đã quên? Ngày ngày tháng tháng, đã có nhiều kỉ niệm Giờ giờ phút phút, vẫn thấy đong đầy hơn Vậy mà hôm nay, những phút giây thần tiên Nhiều điều mình có, nay đã tan biến. [ĐK:] Bao nhiêu năm qua, cuộc tình mình tưởng chẳng phôi pha Anh không tin em, rời xa em bước theo người lạ Anh không tin ta, một ngày rồi cũng cách xa Bởi con tim anh trót trao em nhiều quá. Nhưng nay anh tin, giờ mình đã mất bóng em yêu Em ơi không em, đời anh như thiếu đi một điều Em ơi không em thì còn gì nữa hỡi em Vẫn yêu em, đời anh đã khổ đau thật nhiều
https://qc04c.forumvi.com

Ngày Ngày Tháng Tháng ft. Khánh Trung - Ca sĩ : Phạm Trưởng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phạm Trưởng - Biết anh sai! Cực hay :D
» Đã biết sẽ có ngày hôm qua - Trịnh Thăng Bình
» Trung Quốc vu Việt Nam tạo sự cố ở Biển Đông
» Ngày mai nắng lên anh sẽ về!
» Hoang mang về “ngày tận thế”